| Rated Frequency | 50Hz |
|---|---|
| Material | Stainless Steel |
| Type | Outdoor |
| Altitude | ≤3000m |
| Wind Speed | 700Pa |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 10,000 ครั้ง |
| หมายเลขเสา | 3 เสา |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| โหมดการค้า | EXW |
| Rated Voltage | 12kV |
|---|---|
| Rated Current | 630A |
| Rated Frequency | 50Hz |
| Weight | 165kg |
| Altitude | Lower than 3000m |
| โลเตจแบตเตอรี่ | 48V |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 230V |
| พลังประเมิน | 5000W |
| ประสิทธิภาพสูงสุด | 93% |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-55°C |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส + พอร์ซเลน |
| ปริมาณ | 2 (1 หน่วย + 1 ชุด) |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| โหมดการค้า | EXW |
| คุณภาพ | เหนือกว่า |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส + เหล็ก + เซรามิก |
| ปริมาณ | 2 (1 หน่วย + 1 ชุด) |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์สูญญากาศกลางแจ้ง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| ประเภท | เบรกเกอร์สูญญากาศ |
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 260W |
| ความดันออก | 12v/24v |
| แพ็คเกจ | กล่องกระดาษ |
| เวลาชาร์จ | 0.5-20 ชม |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A |
|---|---|
| ปริมาณ | 4 (1 ชุด + 3 หน่วย) |
| การใช้งาน | สถานีไฟฟ้าแรงสูง |
| ระดับความสูง | ≤3000m |
| มาตรฐาน | GB/T11022-1999 |
| เอาต์พุตการชาร์จ | คลิปแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | โลหะ + พลาสติก |
| ความดันทางเข้า | 12v 24v |
| กระแสไฟออก | 12V-20AH 24V-12AH |
| กระแสไฟชาร์จ | 0-10000mA |