| วัสดุ | สแตนเลส/พอร์ซเลน |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| การใช้งาน | จำหน่ายกลางแจ้ง |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| ระดับความสูง | ≤3000m |
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB1984-2003 |
| โหมดการค้า | EXW |
| ปริมาณ | 1 ชุด + 3 หน่วย |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ชีวิตทางกล | 10,000 ครั้ง |
|---|---|
| โหมดการค้า | EXW |
| ชื่อสินค้า | เบรกเกอร์สุญญากาศไฟฟ้าแรงสูง |
| มาตรฐาน | IEC62271-100 |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์ |
| ชื่อสินค้า | ZW20-12(F) สวิตช์โหลดขอบเขต |
|---|---|
| หน้าที่ | สวิตช์ไฟ |
| อายุการใช้งานเชิงกล | 10,000 ครั้ง |
| การใช้งาน | ระบบการแจกจ่าย |
| โครงสร้าง | ชนิดคงที่ |
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก |
|---|---|
| ประเภท | เบรกเกอร์สูญญากาศ |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
| สี | สีเทา |
| การใช้งาน | ไฟฟ้าแรงสูง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -45℃-40℃ |
|---|---|
| ข้อดี | ขนาดเล็ก |
| ระดับความสูง | ≤3000m |
| สี | สีเทา |
| มาตรฐาน | GB/T11022-1999 |
| การใช้งาน | ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| โหมดการค้า | EXW |
| การใช้งาน | สถานีย่อยหม้อแปลงไฟฟ้า |
| คะแนนความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ประเภท | สวิตช์โหลดขอบเขต |
|---|---|
| มาตรฐาน | IEC62271-100 |
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| อุณหภูมิขั้นต่ำ | -40 ℃ |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1250A |
| เสา | 3 เสา |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| วัสดุ | สแตนเลส + พอร์ซเลน |
| ประเภท | เบรกเกอร์สูญญากาศ |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1250A |
| น้ําหนักสะสม | 180กก |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |