| เวลาชาร์จ | 0.5-20 ชม |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่องกระดาษ |
| กระแสไฟชาร์จ | 0-20000mA |
| การใช้งาน | รถ / บ้าน / เรือ... |
| ประเภท | อะแดปเตอร์จ่ายไฟ |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | โลหะ |
| เอาท์พุตใช่ แรงดันไฟฟ้า | 12v/24v |
| ความดันทางเข้า | 130V-250V |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ความดันออก | 12v/24v |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 260W |
| ซ่อมแซมตัวเอง | ใช่ |
| ท่าเรือ | กระแสตรง/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
| กระแสไฟชาร์จ | 0-10000mA |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
|---|---|
| ประเภท | เบรกเกอร์สูญญากาศพร้อมตัวควบคุม |
| มาตรฐาน | GB1984-2003 |
| คําสําคัญ | เครื่องแยกส่วนไฟฟ้าสูญญากาศ |
| Min. นาที. Temperature อุณหภูมิ | -40 ℃ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่กรดหมู แบตเตอรี่น้ํา แบตเตอรี่แห้ง แบตเตอรี่ไม่ต้องบํารุงรักษา |
|---|---|
| แสดง | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ความดันออก | 12V |
| ความดันทางเข้า | 100V-250V |
| ความถี่ | 50Hz / 51Hz |
| เวลาชาร์จ | 2-12 ชั่วโมง |
|---|---|
| กระแสไฟสูงสุด | 6A |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| MOQ ของการปรับแต่ง | 500 ชิ้น |
| สี | สีน้ำเงิน+สีดำ |
| ข้อกำหนดการบรรจุ | 205*110*60 |
|---|---|
| กระแสไฟสูงสุด | 6A |
| น้ําหนัก | 0.38กก |
| MOQ | 50 ชิ้น |
| การป้องกันอุณหภูมิเกิน | ใช่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่กรดหมู แบตเตอรี่น้ํา แบตเตอรี่แห้ง แบตเตอรี่ไม่ต้องบํารุงรักษา |
|---|---|
| ไฟ LED | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | 12v 24v |
| ความถี่ | 50HZ/57Hz |
| กระแสไฟชาร์จ | 0-10000mA |
| สี | เงิน |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| ชีวิตทางกล | 10,000 ครั้ง |
| เสา | 3P |
| ความดันออก | 110V-250V |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| มาตรฐาน | GB4706.1-2005 |
| กระแสไฟชาร์จ | 0-10000mA |