| วัสดุ | เซรามิก+สแตนเลส+เหล็ก |
|---|---|
| Max.Voltage | 36kV |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| การใช้งาน | ทำลาย / เชื่อมต่อ |
| ความเร็วลม | 700Pa |
| กระแสสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| อุณหภูมิสูงสุด | 40 ℃ |
| Max.Voltage | 36kV |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| ลักษณะ | ติดตั้งง่าย |
| ระดับความสูง | ไม่เกิน 1,000 ม |
| อุณหภูมิ | -30℃-40℃ |
| ประเภท | เครื่องปรับเปลี่ยนไฟฟ้าออนไลน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สถานีไฟฟ้าย่อยกลางแจ้ง |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| ลักษณะ | แบบพกพา |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1250A |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ชื่อสินค้า | GW9-10 สวิตช์ตัดต่อภายนอก |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| ปริมาณ | 3 uints สำหรับ 1 กลุ่ม |
| มาตรฐาน | GB/T311.6-2005 |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด | 40 ℃ |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| ประเภท | เบรกเกอร์สูญญากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
| การใช้งาน | การป้องกันกลางแจ้ง |
| Max.Voltage | 15kv |
| กระแสสูงสุด | 1250A |
| ชื่อสินค้า | ZW32-12 เบรกเกอร์กันดูด |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB1984/GB11022 |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์ติดเสาไฟฟ้าแรงสูง |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| ปริมาณ | 1 ชุด + 3 หน่วย |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก |
| หมายเลขเสา | 3 เสา |
| ชื่อสินค้า | เบรกเกอร์กันดูด/สวิตช์ฮุกสติก |
| โหมดการค้า | EXW |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A/1250A |
|---|---|
| เสา | 3 เสา |
| วัสดุ | สแตนเลส + พอร์ซเลน |
| ปริมาณ | 2 (1 หน่วย + 1 ชุด) |
| การใช้งาน | การกระจายอุตสาหกรรม |