| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบพลังงานทดแทน |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 11022-2011 |
| ขั้นต่ำ | 1 กลุ่ม |
| วัสดุ | พอร์ซเลน/สแตนเลส/เหล็ก |
| หมายเลขรุ่น | GW9-10 |
|---|---|
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
| ปริมาณ | 1กลุ่ม (3หน่วย) |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์1985-2014 |
| โหมดการค้า | EXW |
| ปัจจุบัน | 630A-1250A |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| โวลเตชั่น | 12kV-36kV |
| การใช้งาน | ระบบกระจายกลางแจ้ง |
| ปริมาณ | 3 uints สำหรับ 1 กลุ่ม |
| ชื่อสินค้า | GW9-10 สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตะขอกลางแจ้ง |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| วัสดุ | เซรามิก+เหล็ก+เหล็กไร้ขัด |
| ปริมาณ | 3 หน่วย (1 ชุด) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A |
| หน้าที่ | ทำลาย / เชื่อมต่อ |
| ปริมาณ | 3 uint สำหรับ 1 ชุด |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| กระแสสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตะขอกลางแจ้ง |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อ HV |
| วัสดุ | เซรามิก+เหล็ก |
| อุณหภูมิ | -30℃-40℃ |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 80 |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| ความเร็วลม | 700Pa |
| การใช้งาน | ระบบไฟฟ้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GW9-10/1250A |
| การใช้งาน | สําหรับการทําลาย |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ชื่อสินค้า | สวิตช์ตะขอ |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| ความดันเฉพาะ | 12กิโลโวลต์-36กิโลโวลต์ |
| ชีวิตทางกล | 80 |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อ HV |