| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
|---|---|
| มาตรฐาน | กิกะไบต์ 1985-2014 |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
| สี | สีเทา |
| แพ็คเกจ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ | พอร์ซเลน/เหล็ก |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ปัจจุบันสูงสุด | 1250A |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 50 |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| การใช้งาน | ไฟฟ้าแรงสูง |
| ประเภทสินค้า | สวิตช์ตะขอ |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อ |
| ความดันเฉพาะ | 12 กิโลโวลต์ |
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| ชีวิตทางกล | 80 |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12kV-36kV |
| ความเร็วลม | <700 ป่า |
| คะแนนความถี่ | 50/60Hz |
| Max.Voltage | 36kV |
|---|---|
| กระแสสูงสุด | 1250A |
| คะแนนปัจจุบัน | 630A |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| การใช้งาน | ระบบส่งกำลังไฟฟ้า |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| การปฏิบัติงาน | ด้วยตนเอง/โดยอัตโนมัติ |
| รุ่น | GW9-10/1000A |
| Max.Voltage | 36kV |
| การใช้งาน | ทำลาย/ควบคุม |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์ 1985-2014 |
|---|---|
| การจัดระเบียบ | เบรกเกอร์สูญญากาศกลางแจ้ง |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 11022-2011 |
|---|---|
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| การจัดระเบียบ | เบรกเกอร์สุญญากาศไฟฟ้าแรงสูง |
| ปริมาณ | 3 uint สำหรับ 1 ชุด |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| เงื่อนไขการค้า | EXW |
| MOQ | 3 หน่วยสำหรับ 1 ชุด |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |