| วัสดุ | เซรามิก/เหล็ก/สแตนเลส |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 12กิโลโวลต์-36กิโลโวลต์ |
| เวลาเครื่องกล | 50/50/80 |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ประเภท | รูปแบบใหม่ของ GW9-10 |
| โวลเตชั่น | 12 กิโลโวลต์/24กิโลโวลต์/36กิโลโวลต์ |
| เวลาเครื่องกล | 80 |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 80 |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| วัสดุ | เซรามิก/เหล็ก/สแตนเลส |
| คําสําคัญ | ตะขอแขวนกลางแจ้ง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| หน้าที่ | โอเวอร์โหลด |
| ปริมาณ | 3 uint สำหรับ 1 ชุด |
| คําสําคัญ | ตะขอเกี่ยว |
| วัสดุ | เหล็ก+สแตนเลส+เซรามิก |
|---|---|
| มาตรฐาน | กิกะไบต์1985-2014 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ปริมาณ | 3 หน่วย |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 10,000 ครั้ง/(50/80) ครั้ง |
| MOQ | 1หน่วย+1เซ็ต |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A-1250A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| หน้าที่ | โอเวอร์โหลด |
| การใช้งาน | ระบบจำหน่าย/สถานีย่อย/กลางแจ้ง |
| ขั้นต่ำ | 1 กลุ่ม |
|---|---|
| การบรรจุ | กล่องไม้ |
| วัสดุ | เหล็ก/พอร์ซเลน |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | สถานีส่งไฟฟ้าย่อย |
| การใช้งาน | ทำลาย / เชื่อมต่อ |
| ระดับความสูง | 1250A |
| วัสดุ | ไม่เกิน 1,000 ม |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| หน้าที่ | ทำลาย |
| ปริมาณ | 3 uints สำหรับ 1 กลุ่ม |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| การใช้งาน | ระบบไฟฟ้า |