| วัสดุ | เครื่องลายคราม/เหล็ก/สแตนเลส |
|---|---|
| สี | สีเทา |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| การจัดระเบียบ | เบรกเกอร์สุญญากาศไฟฟ้าแรงสูง |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์ 1985-2014 |
| วัสดุ | พอร์ซเลน + เหล็ก |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| ชีวิตทางกล | 50/50/80 |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้าแรงสูง |
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก + เหล็ก |
|---|---|
| โครงสร้าง | ชนิดคงที่ |
| มาตรฐาน | IEC62271-100 |
| เวลาเครื่องกล | 10000 |
| การใช้งาน | ไฟฟ้าแรงสูง |
| มาตรฐาน | GB1984-2003/GB1985-2014 |
|---|---|
| โหมดการค้า | EXW |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| การจัดระเบียบ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้งซีรีส์ GW9 |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ชื่อสินค้า | สวิตช์ตะขอ |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| การใช้งาน | สายไฟเหนือศีรษะ |
|---|---|
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| สี | สีเทา |
| หมายเลขเสา | 1 น |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
|---|---|
| โหมดการค้า | EXW |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| แพ็คเกจ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| การใช้งาน | ระบบไฟฟ้า |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| จัดอันดับความถี่ | 50เฮิร์ต |
| การใช้งาน | สำหรับการปกป้องหรือควบคุม |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| การจัดระเบียบ | เบรกเกอร์วงจรสูญญากาศ |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อตะขอเกี่ยวกลางแจ้ง |
| โวลเตชั่น | 12~36กิโลโวลต์ |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| อุณหภูมิ | -40℃~+40℃ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ดำเนินการสวิตช์ตัดการเชื่อมต่อ |
| การจัดระเบียบ | เบรกเกอร์วงจรสูญญากาศ |
| สี | สีเทา |
| ปริมาณ | 3 หน่วย (1 ชุด) |