| คําสําคัญ | เครื่องแยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องแยกไฟฟ้าแรงสูงกลางแจ้ง |
| เงื่อนไขการค้า | EXW |
| วัสดุ | เครื่องลายคราม/เหล็ก/สแตนเลส |
| จัดอันดับความถี่ | 50/60Hz |
| คําสําคัญ | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟเหนือศีรษะ |
| ขั้นต่ำ | 1 กลุ่ม |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| อุณหภูมิ | -40℃~+40℃ |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยกไฟฟ้าแรงสูง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส + เครื่องเคลือบดินเผา + เหล็ก |
| ปริมาณ | 2 (1 หน่วย + 1 ชุด) |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์สุญญากาศไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | GW9-10 เครื่องแยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ทำลาย/ควบคุม |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| เวลาเชิงกล | 50 |
| ปัจจุบันสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้งซีรีส์ GW9 |
| การจัดระเบียบ | เซอร์กิตเบรกเกอร์สุญญากาศไฟฟ้าแรงสูง |
| การใช้งาน | พลังทำลายล้าง |
| อุณหภูมิสูงสุด | 40 ℃ |
| ชีวิตทางกล | 50 |
|---|---|
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| เงื่อนไขการค้า | EXW |
| ปริมาณ | 3 หน่วยสำหรับ 1 ชุด |
| สี | สีเทา |
| ชื่อสินค้า | GW9-10 สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | การป้องกันหรือการควบคุม |
| การใช้งาน | สายไฟจำหน่าย |
| ลักษณะ | แบบพกพา/พื้นที่ขนาดเล็ก |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 11022-2011 |
| วัสดุ | เครื่องลายคราม |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 12 กิโลโวลต์ |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| สี | สีเทา |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/กว่างโจว |