| ประเภท | สวิตช์ตะขอเกี่ยวไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| คําสําคัญ | สวิตช์แบ่งแนวตั้ง |
| ลักษณะ | พื้นที่ขนาดเล็ก |
| ปัจจุบันสูงสุด | 1250A |
| ปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| คําสําคัญ | เครื่องแยกไฟฟ้าแรงสูง |
| วัสดุ | เซรามิก+เหล็ก |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| กระแสสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| การใช้งาน | สำหรับการตัดการเชื่อมต่อและการแยก |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| ระดับความสูง | ไม่เกิน 1,000 ม |
|---|---|
| ลักษณะ | แบบพกพา |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| การใช้งาน | การส่งพลังงานความดันสูง |
| กระแสสูงสุด | 1250A |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A-1250A |
|---|---|
| ประเภท | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| ความดันเฉพาะ | 12kV/36kV |
| การใช้งาน | ระบบการแจกจ่าย |
| ชีวิตทางกล | 50/50/80 |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์ 1985-2014 |
|---|---|
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| ขั้นต่ำ | 1 กลุ่ม |
| โหมดการค้า | EXW |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| วัสดุ | เซรามิก+เหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| ประเภท | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูงกลางแจ้ง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ประเภท | สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| การบรรจุ | กล่องไม้ |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
|---|---|
| ความรุนแรงของแผ่นดินไหว | 8 ระดับ |
| อุณหภูมิ | -40°C~40°C |
| ความเร็วลม | 700Pa |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| ขั้นต่ำ | 1 กลุ่ม |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A |
| เวลาเชิงกล | 50 |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| การบรรจุ | กล่องไม้ |