| อุณหภูมิ | -40℃~+40℃ |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| หน้าที่ | โอเวอร์โหลด |
| การติดตั้ง | ที่ตายตัว |
| หมายเลขเสา | 1 น |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์ติดเสา |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก/เครื่องลายคราม/สแตนเลส |
| มาตรฐาน | GB/T11022-1999 |
| ปริมาณ | 1 ชุด + 3 หน่วย |
| ความเร็วลม | 700Pa |
| วัสดุ | พอร์ซเลน/เหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ความดันเฉพาะ | 12kV-36kV |
| สูงสุด อุณหภูมิ | + 40 ℃ |
| วัสดุ | เซรามิก+เหล็ก+เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| สี | สีเทา |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 311.6-2005 |
| ความดันเฉพาะ | 630A |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1250A |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 12เควี |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| วัสดุ | พอร์ซเลน/สแตนเลส/เหล็ก |
| ตัวอย่าง | ฟรีหลังจากสั่งซื้อ |
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก + เหล็ก |
|---|---|
| Altitude | ≤3000m |
| Trade Mode | EXW |
| Temperature | -40℃~+70℃ |
| Pac50Hzkage | Export wooden case packing |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -30℃~+40℃ |
| ความรุนแรงของแผ่นดินไหว | 7 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 80 |
| ความดันเฉพาะ | 12kV-36kV |
| การใช้งาน | สำหรับการปกป้อง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยกไฟฟ้าเหนือศีรษะ |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A+630A/1000A/1250A |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส + เหล็ก + เซรามิก |
| คําสําคัญ | เซอร์กิตเบรกเกอร์สุญญากาศกลางแจ้ง/สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อโอเวอร์เฮด |
| โหมดการค้า | EXW |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 630A ~ 1250A |
| โวลเตชั่น | 12kV~36kV |
| คุณภาพ | สูง |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |