| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| การใช้งาน | สถานีไฟฟ้าย่อย |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| อุณหภูมิสูงสุด | +40 ℃ |
| ความรุนแรงของแผ่นดินไหว | 8ระดับ |
| วัสดุ | เครื่องลายคราม |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
| ความดันเฉพาะ | 12 กิโลโวลต์ |
| หมายเลขเสา | 1 น |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ความดันเฉพาะ | 12kV-36kV |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 50 |
| สี | สีเทา |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/กว่างโจว |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1000A |
| Color | Grey |
|---|---|
| Quantity | 1 |
| Weight | 165kg |
| Rated Frequency | 50Hz |
| Keyword | High Voltage Vacuum Circuit Breaker |
| MOQ | 1 Group |
|---|---|
| Name | ZW20-12(F) high voltage vacuum circuit breaker |
| Application | High voltage substation |
| Trade Mode | EXW |
| Keyword | vacuum circuit breaker |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ชีวิตทางกล | 50/50/80 |
| การใช้งาน | แตกหักหรือเชื่อมต่อ |
| รูปแบบสินค้า | GW9-10/1000A |
| เงื่อนไขการค้า | EXW |
| Quantity | 1group (1set+3 units) |
|---|---|
| Quality | High |
| Frequency | 50Hz |
| Application | High voltage substation |
| Temperature | -40℃-70℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส + เซรามิก |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า g | 12เควี |
| การใช้งาน | การตัดวงจรภายใต้สุญญากาศ |
| การบรรจุ | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ไม้ |
| คะแนนความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ชื่อ | ZW32-12(F) เบรกเกอร์ติดเสา |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก/เซรามิก/สแตนเลส |
| ประเภท | ไฟฟ้าแรงสูง/กลางแจ้ง |
| ปริมาณ | 1 ชุด + 3 หน่วย |
| โหมดการค้า | EXW |
| Keywords | High Voltage Vacuum Circuit Breaker |
|---|---|
| Packaging | Export wooden case packing |
| Material | Stainless Steel+Porcelain+Steel |
| Quantity | 1set+3units |
| Usage | Protection |