| ปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 12กิโลโวลต์-36กิโลโวลต์ |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| วัสดุ | เซรามิก/เหล็ก |
| สี | สีเทา |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -30℃~+40℃ |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| หน้าที่ | การควบคุมการแยก |
| วัสดุ | เครื่องลายคราม |
| วัสดุ | เครื่องเซรามิก |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 12kV-36kV |
| สภาพแวดล้อมการติดตั้ง | กลางแจ้ง |
| การใช้งาน | ทำลาย |
| ประเภทสินค้า | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ | เครื่องลายคราม |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 630A |
| เสา | 1 น |
| ชีวิตทางกล | 50 |
| ปัจจุบัน | 630A ~ 1250A |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 12kV~36kV |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| เวลาเชิงกล | 50 ~ 80 ครั้ง |
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| การจัดระเบียบ | GW9-10 สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| วัสดุ | ลูกถ้วยไฟฟ้า/สแตนเลส/เหล็ก |
| การใช้งาน | การคุ้มครอง |
| ความดันเฉพาะ | 12เควี |
| คําสําคัญ | เบรกเกอร์สุญญากาศกลางแจ้ง / สวิตช์แยกไฟฟ้าแรงสูง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 630A |
| ความเร็วลม | 700Pa |
| คําสําคัญ | สวิตช์ Disconntor กลางแจ้ง |
| การบรรจุ | กล่องไม้ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 1250A |
|---|---|
| ระดับความสูง | ≤1000m |
| แม็กซ์ วอลเตจ | 36kV |
| สี | สีเทา |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อกลางแจ้ง |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1000A |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | สวิตช์ตะขอ |
| เงื่อนไขการค้า | EXW |
| วัสดุ | เครื่องลายคราม |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ประเภท | สวิตช์ตัดการเชื่อมต่อไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| คําสําคัญ | สวิตช์ตะขอ |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1250A |
| วัสดุ | พอร์ซเลน/สแตนเลส/เหล็ก |